Siyayya a Sicily
Idan game da siyayya ne a Sicily, shirya don jin daɗin hawan ku kai gida, don ku...
Idan game da siyayya ne a Sicily, shirya don jin daɗin hawan ku kai gida, don ku...
Biyu daga cikin mahimman kwanakin da aka yiwa alama a kalandar Italiya sune Ranar Dukan Waliyai (wanda kuma aka sani ...
Ɗaya daga cikin shahararrun abinci a duniya shine Italiyanci, don haka lokacin tafiya ba zai yiwu ba a ƙara wasu ...
Venice na ɗaya daga cikin mafi kyawun birane a Italiya kuma saboda wannan dalili yana karɓar dubban baƙi, idan ba miliyoyin ba, ...
A Italiya, ana kiran ranar Litinin mai zuwa Lahadi Lahadi da La Pasquetta, wato, "kananan Ista".
Shahararriyar labarin soyayya a tarihin adabi ba shakka ita ce ta Romeo da Juliet,...
A ranar 14 ga Fabrairu, ana bikin ranar soyayya ko ranar iyaye mata a duniya.
Wadanda suka ziyarci Italiya sukan yi mamakin abin da za su gani a gabar tekun Amalfi. Sun san tsaunin da ke kan tudu da manyan garuruwansa...
A cikin tsakiyar tsibirin Italiya, San Marino na asali ne saboda dalilai da yawa. Ita ce jamhuriya mafi tsufa a duniya. A gaskiya...
Babban birnin Sicily, birnin Palermo ya yi fice saboda bambancinsa. Mafi dacewa daga cikinsu shine wanda...
A duk faɗin duniya akwai ƙauyuka marasa iyaka inda launi shine babban jigon: gidaje a cikin sautunan pastel, na sautin guda ɗaya ...