Tsarin ƙarni goma na gine-gine a Prague
Ɗaya daga cikin mafi kyawun birane a Turai shine Prague, babban birnin Jamhuriyar Czech. Gari ne mai dimbin tarihi...
Ɗaya daga cikin mafi kyawun birane a Turai shine Prague, babban birnin Jamhuriyar Czech. Gari ne mai dimbin tarihi...
Lokacin da hunturu ya gabato, sanyi ya zo, gasasshen ƙirji da kuma a, da Kirsimeti. Shahararriyar jam'iyyar...
Idan kai ƙwararren matafiyi ne, mai yiwuwa ka riga da idonka a ƙarshen ƙarshen Nuwamba. Dawowar zuwa...
Yawon shakatawa na fadar Prague ya bambanta, da yawa daga cikin abubuwan tarihi a halin yanzu sune hedkwatar kungiyoyi ko ...
Prague babban birnin Jamhuriyar Czech ne kuma yayin da yawancin mu ke mai da hankali a tsakiyar ...
Ko da yake a Prague muna da ɗaruruwan wuraren da za mu ziyarta da jin daɗi, yana da ban sha'awa kuma mu nisanta daga ...
Ofaya daga cikin katunan wasikun da dole ne a gani na Prague shine kyakkyawan agogon Astronomical, shine farkon farawa da ƙarshen…
Monika Zgustová ta shiga kyautar Ángel Crespo ba tare da tunanin cewa za ta iya yin nasara ba, amma mene ne mamakinta lokacin da ta...
A Prague muna samun gidajen tarihi na kowane iri, duka don maganganun ɗan adam da kuma fasahar dabi'ar uwa, ...
Gadar Charles babban jarumi ne na birnin Prague. A cikin 2004, a lokacin wasu abubuwan yau da kullun ...
Wannan Hasumiyar, wacce ke na Gidan Burgrave, na ɗaya daga cikin tsofaffin gine-gine a Prague; an daga...