Ziyartar Sri Lanka: Shin masu yawon bude ido na Spain suna buƙatar Visa?
Sri Lanka na ɗaya daga cikin ƙasashen da suka fi dacewa a cikin 'yan shekarun nan a matsayin wurin yawon buɗe ido....
Sri Lanka na ɗaya daga cikin ƙasashen da suka fi dacewa a cikin 'yan shekarun nan a matsayin wurin yawon buɗe ido....
Bollywood ita ce makarar fina-finan Indiya, wacce ke samar da fina-finai da yawa a kowace shekara fiye da fim din Amurka, amma su waye 'yan matan Bollywood masu kyau a yau?
Manyan kamfanonin harhada magunguna a Indiya gabaɗaya sune manyan masu samar da magunguna na duniya.
Duk ƙasashe suna da ra'ayoyi iri-iri. Menene ra'ayoyin da aka fi sani game da Indiya? A cikin wannan sakon muna magana game da wasu sanannun.
Savita Bhabhi nasara ce mai ban dariya ta Indiya sosai, amma ana yin takunkumi.
Hindi, Bengali, Hate, Malayalam, Urdu ... waɗannan su ne kaɗan daga cikin yawancin yarukan da ake magana a Indiya, matattarar harsuna.
A Indiya, Pakistan, Nepal, Bangladesh da Malaysia akwai da yawa da ke bin ƙa'idodinta kuma suna bautar manyan allahn Hindu guda uku.
An san abincin Indiya don abubuwan dandano, ƙamshi, da launuka. Gano tare da mu kayan ƙanshin da baza'a iya ɓacewa a cikin girkin ku ba!
Indiya tana da kyawawan gidajen sarauta na daɗaɗɗa kuma yawancinsu gidajen tarihi ne da manyan otal-otal. Gano su anan.
Kasance tare da mu a wannan tafiya zuwa Kolkata, babban birni na jihar West Bengal kuma zuciyar al'adun Indiya.
Kuna so ku yi tafiya zuwa Indiya a hutunku na gaba kuma kuna sha'awar gano ƙarin al'adunta da...